กระดานข่าวชาวอุบล

ไกด์อุบล : พาเที่ยวเมืองอุบล อย่างคนอุบลเที่ยว
วันเวลาปัจจุบัน จันทร์ ต.ค. 20, 2014 6:19 pm

Pen Ta Hug

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 3 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์เมื่อ: จันทร์ ก.พ. 17, 2014 4:05 pm 
สมาชิกใหม่ ไกด์อุบล

พอดีอยากเรียนพิเศษค่ะ แต่เรียนเดี่ยวแพงมาก เรียนเป็นกลุ่มห้าคน ถูกกว่า เลยจะมาชวนคนที่สนใจไปเรียนด้วยกันค่ะ

อังกฤษ จีน ญี่ปุ่น รวมอยู่ในคอร์สเดียวกันค่ะ อาจารย์ที่สอนเป็นอาจารย์ลูกครึ่งญี่ปุ่น 30 ชั่วโมง 4500 ถ้าเรียนเป็นกลุ่มค่ะ

สถานที่เรียนอยู่ที่ สถานีบริการเชื้อเพลิงสวัสดิการกองบิน 21 สอนทุกระดับ แบบเรียนลัดค่ะ

ใครสนใจจะไปเรียนกับเรา ส่งข้อความมาในเฟสบุ๊คเลยนะคะ www.facebook.com/pupayoos

หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 0914689437 ปูเป้ค่ะ

^^''

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์เมื่อ: จันทร์ ก.พ. 17, 2014 9:17 pm 
เรียนตั้ง 3 ภาษาพร้อมกัน ไม่ตีกันตายเหรอครับ แค่ภาษาเดียวก็จะแย่ละ

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: เสาร์ ก.พ. 22, 2014 12:46 pm 

มีเว็บเรียนออนไลน์ฟรี ทุกวิชาของมัธยมเรยอ่าและมีแนวข้อสอบให้ทำด้วยนะ ลองเข้าไปดูก่อนก็ได้นะgoo.gl/J6yBvRสอนโดย ป.โท พี่จุฬาฯ กะ ธรรมศาสตร์อ่ะ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 3 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง