กระดานข่าวชาวอุบล

ไกด์อุบล : พาเที่ยวเมืองอุบล อย่างคนอุบลเที่ยว
วันเวลาปัจจุบัน เสาร์ ต.ค. 21, 2017 6:29 am

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 6 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์เมื่อ: เสาร์ ม.ค. 22, 2011 6:54 am 
สมาชิกใหม่ ใจเกินร้อย
ภาพประจำตัวสมาชิก

โครงการ V-ChEPC ของวิทยาลัยเทคนิคมาบตาพุด เรียนฟรีมีเงินใช้จบแล้วมีโอกาสได้งานที่มาบตาพุด ใครสนใจลองติดต่อ ขอรายละเอียดได้ที่วิทยาลัยเทคนิคมาบตาพุดครับ..เป็นโครงการร่วมระหว่าง กลุ่ม ปตท. และเครือปูนซีเมนไทย

ไฟล์แนป:
rrr (Small).JPG
rrr (Small).JPG [ 32.35 KiB | เปิดดู 4007 ครั้ง ]
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์เมื่อ: เสาร์ ม.ค. 22, 2011 6:55 am 
สมาชิกใหม่ ใจเกินร้อย
ภาพประจำตัวสมาชิก

:P

ไฟล์แนป:
eee (Small).JPG
eee (Small).JPG [ 35.51 KiB | เปิดดู 4006 ครั้ง ]
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
โพสต์เมื่อ: อาทิตย์ ต.ค. 27, 2013 10:43 am 
แล้วถ้าจะเรียน ต้องการอะไรบ้างครับ เช่นเกรดเฉลี่ย คุณสมบัติผู้สมัค อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: พุธ ธ.ค. 25, 2013 11:29 am 
เกรดเฉลี่ยต้องไม่ต่ำกว่า2.75 รับเฉพาะผู้ที่จบจากสายอาชีวะเท่านั้น ยกเว้นช่างก่อสร้าง ตอนนี้เปิดรับสมัครน้องๆว่าที่ V-ChEPC#7 แล้ว รับรองได้เลยว่า เรียนที่นี้แล้วจะได้อะไรหลายๆอย่างมากกว่าความรู้แน่นอน เพราะเรียนด้วยหลักสูตร constructionism

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: อังคาร ต.ค. 10, 2017 7:39 pm 
เจ้าของกระทู้นี้ยังเล่นอยู่ไหมครับผม พอดีผมอยากทราบแนวข้อสอบของโครงการนี้อ่ะครับ ขอบคุณครับผม

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: อังคาร ต.ค. 10, 2017 7:47 pm 
เจ้าของกระทู้นี้ยังเล่นอยู่ไหมครับผม พอดีผมอยากทราบแนวข้อสอบของโครงการนี้อ่ะครับ ขอบคุณครับผม

ข้างบน

แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 6 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง