กระดานข่าวชาวอุบล

ไกด์อุบล : พาเที่ยวเมืองอุบล อย่างคนอุบลเที่ยว
วันเวลาปัจจุบัน เสาร์ พ.ย. 25, 2017 6:22 pm

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 7 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: หาร้านล้างรถดี ๆ ครับ
โพสต์เมื่อ: พฤหัสฯ. ก.ค. 14, 2011 4:02 pm 
สมาชิกใหม่ ไกด์อุบล
ภาพประจำตัวสมาชิก

ที่อุบลมีร้าน คาร์แคร์ ที่มีแบบเมมเบอร์รายปี ราคาไม่แรงมาก ล้างดี คุณภาพสมราคา ตรงไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
โพสต์เมื่อ: พฤหัสฯ. ก.ค. 14, 2011 4:10 pm 
เรือนจำก็ใช้ได้ครับ .........แต่ไม่รู้เขาจะรับเป็นสมาชิกหรือเปล่าMinthada เขียน:
>
> แสดงกระทู้ที่ยังไม่มีการตอบ | แสดงกระทู้ที่เปิดดูแล้ว
>
> หน้าเว็บบอร์ด » ผาชะนะได » กล้องและการถ่ายรูปเขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: ศุกร์ ก.ค. 15, 2011 11:18 am 
สมาชิกใหม่ ใจเกินร้อย

ที่อยู่: สถานีรายงานภูเขียวตู้ปณ๔๔ต.ห้วยยางอ.เมืองจ.สกล๔๗๐๐๐
ถูกนะรู้70บาทข้างU-BARถนนเส้นหน้าลายทองหลังวัดป่าใหญ่ตรงข้ามเยื้องๆร้านปืนนภัทร ระหว่างล้างมีห้องแอร์ให้นอนเล่นดูทีงีอ่านหนังสือที่อื่นก็ใต้ถุน BIG C ด้านหลัง LOTUS ด้านหลัง SITY MAL300-400ดีแน่นอน

ข้างบน
โพสต์เมื่อ: อาทิตย์ ก.ค. 17, 2011 10:19 am 
สมาชิกใหม่ ไกด์อุบล

เหงมีที่หน้าชลประทาน 5 นะคะ ดูแล้วก็น่าจะโอเค ลองไปสอบถามดูนะคะ

ข้างบน
โพสต์เมื่อ: จันทร์ มี.ค. 19, 2012 2:12 pm 
ร้านบอยอุบลคาร์แคร์นะ อยู่วารินฯ เคยไปแล้วล้างภายนอกก็ธรรมดา ปกติเหมือนที่อื่น แต่ภายในเนี้ยบมาก
ตอนนี้เป็นลูกค้าประจำเค้าแล้วล่ะ ปล.เจ้าของร้านเป็นผู้หญิงนะ ขอบอก...

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: พุธ มี.ค. 28, 2012 10:44 pm 
ร้านล้างรถดีๆ ก็มีหลายร้านนะครับที่อุบล มีหลายแบรน หลายราคา
แต่ถ้าจะเอาแบบเจ้าของร้านเป็นผู้หญิงและน่ารัก คาร์แคร์สนามไดร์ฟกอล์ฟ กองบิน21 เลยครับ

ข้างบน

โพสต์เมื่อ: ศุกร์ พ.ค. 05, 2017 2:41 pm 
วันนี้ไปร้าน Good wash & wax มาค่ะ
พนักงานรับรถมารยาทดี สำรวม พูดจาดีค่ะ
ระหว่างรอรถ มีห้องรอรับรถ เป็นห้องกระจกใสตกเเต่งสไตล์ลอฟ เเอร์เย็น ห้องน้ำสะอาด มีหนังสือให้อ่านระหว่างรอ กลิ่นหอม มีจำน่าย เครื่องดืมทั้งร้อนเเละเย็น เเละยังมีwifi ฟรี (ขอรหัสที่พนักงานได้ค่ะ) พนักงานบริการดีมาก ใส่ใจเเละเป็นกันเองค่ะ
ภาพโดยรวม ส่วนตัวชอบค่ะ เราชอบการจัดร้านเเละการบริการเเบบนี้ โลเคชั่นเราไม่ซีเรียสว่าไกลหรือใกล้อ่ะค่ะ
ราคา ล้างสี เริ่ม 120 บาท
ล้างสี+ดูดฝุ่น เริ่ม 180 บาท
ล้างสี+ดูดฝุ่น+เคลือบ เริ่ม 350 บาท
อบโอโซน+ฆ่าเชื้อแบคทีเรีย เริ่ม 200 บาท
เราทำล้างสี+ดูดฝุ่น+เคลือบ เเละ อบโอโซน+ฆ่าเชื้อแบคทีเรีย รถHonda civic รวม 550บาท ใช้เวลา ประมาณเกือบ 2 ชั่วโมงค่ะ
ผลงานดีมาก ประทับใจ จนอยากซื้อ members ติดตรงที่ไม่ได้มาที่อุบลเท่าไหร่

คะเเนน 9/10 ⭐️⭐️⭐️⭐️
เพราะ คิดว่ากางเกงยีนส์อาจมีหมุดหรือกระดุม ซึ่งอาจจะขูดรถได้
อยากเเนะนำ ให้พนักงานที่ต้องทำงานเกี่ยวกับตัวรถ ควรใส่ชุดไม่มีกระดุมหรือหมุดอ่าค่า
ส่วนอื่นๆดีมากๆเเล้ว

ข้างบน

แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 7 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง